



# TAASISI YA VIWANGO ZANZIBAR

S.L.P 1136, Zanzibar, **Mobile +255 682 953845/+255-24-2232225** Fax: +255-24-2232250.  
E-mail: [info@zbs.go.tz](mailto:info@zbs.go.tz), Web: [www.zbs.go.tz](http://www.zbs.go.tz)

Viwango ◦ Ubora ◦ Maisha

ZBS/CA1/BH/04/C/96

25 Januari, 2022

Ndugu Wadau,

## KUH: RASIMU ZA VIWANGO KWAAJILI YA MAONI KWA UMMA

Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS) imeandaa rasimu **tano** za viwango katika kamati ya maziwa na bidhaa za maziwa na inaomba maoni kwa umma kabla ya kupitishwa na Bodi ya Wakurugenzi ya ZBS na kisha kutangazwa na Gazeti la Serikali.

Viwango hivyo ni: -

- i. PCD 271-2022 Code of Hygienic Practices for milk collection centre
- ii. PCD 272-2022 Sweetened condensed milk – Specification
- iii. PCD 273-2022 Ghee – Specification
- iv. PCD 276-2022 Yoghurt – Specification
- v. PCD 288-2022 Mozzarella cheese

Kulingana na taratibu za kuandaa Viwango, rasimu za viwango hivyo husambazwa kwa wadau kwa ajili ya kukusanya maoni na mapendekezo. Tunakuomba upitie rasimu za viwango hivyo na kutuma maoni yako ya kiufundi. Mapendekezo ambayo yana marekebisho ya kimaandishi inapaswa kuonyesha mbadala wake kwa kila kifungu husika. Ikiwa utaona inafaa na hakuna maoni, tafadhali tuarifu ipasavyo.

Maoni lazima yajazwe katika fomu iliyo ambatanishwa na kuwasilisha moja kwa moja katika afisi ya ZBS au kwa barua pepe [info@zbs.go.tz](mailto:info@zbs.go.tz)

Tutashukuru kupokea maoni yako kabla ya tarehe 25 Machi 2022.

Ahsante.

(Hafsa Ali Slim)  
KNY MKURUGENZI MKUU  
TAASISI YA VIWANGO  
ZANZIBAR

